லண்டனாக மாறிய பின்னி மில்!

லண்டனாக மாறிய பின்னி மில்!

ஆங்கிலேயர் காலத்தில் ஆலையாக செயல்பட்ட பின்னி மில் தற்போது தமிழ் சினிமாவில் கிளைமாக்ஸ் காட்சியாக மாறியுள்ளது. பல படங்களில் பெரும்பாலான காட்சிகள் இங்கு படமாக்கப்பட்டுள்ளன. பழங்காலத்தில் கட்டப்பட்டதால் தற்போது பின்னி மில் பராமரிப்பின்றி மிகவும் சிதிலமடைந்துள்ளது. தற்போது அருண் விஜய்யால் இந்த பின்னி மில் லண்டன் போல் ஆகிவிட்டது. ஏ.எல்.விஜய் இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிப்பில் ஒரு படம் உருவாகி வருகிறது. இந்தப் படத்துக்காக பின்னி மில் யதார்த்தமாக மறுவடிவமைப்பு செய்யப்பட்டுள்ளது.

இதனால் பாழடைந்த பின்னி மில் பளபளக்கிறது. இப்போது பின்னி மில்லில் எல்லா இடங்களிலும் வெள்ளைக்காரர்களைத்தான் பார்க்கிறீர்கள். ஏனென்றால் அங்கு 50க்கும் மேற்பட்ட வெள்ளையர்கள் வந்து இறங்கியிருக்கிறார்கள்.

அருண் விஜய் படத்தில் சண்டை காட்சிகளுக்காக வெளிநாட்டில் இருந்து ஆட்களை வரவழைத்துள்ளனர். இந்தப் படத்தின் ஸ்டண்ட் மாஸ்டராக சில்வா பணியாற்றுகிறார். இந்தப் படத்தின் சண்டைக் காட்சிகள் பெரிதும் பேசப்படும் என்று கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில், பல பெரிய நடிகர்கள் இங்கு இத்தனை ஆண்டுகளாக படப்பிடிப்பு நடத்தி வந்தாலும், இந்தக் கட்டிடங்களில் எந்த மாற்றமும் இல்லை. ஆனால் அருண் விஜய், ஏ.எல்.விஜய் ஆகிய இரு விஜய்களால் பின்னி மில்லுக்கு முறிவு ஏற்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *