”டைனோசர்ஸ்” பட திரை விமர்சனம்

”டைனோசர்ஸ்” பட திரை விமர்சனம்

எண்ணூர் வட்டாரத்தில் உள்ள வில்லன் சாளையார் (மானேக்ஷா) என்பவரைச் சுற்றி நடப்பது தான் கதை
சாளையார் பிராந்தியத்தின் பெரும்பகுதியைக் கட்டுப்படுத்துகிறார் மற்றும் அங்கு சட்டவிரோத நடவடிக்கைகளுக்குப் அவர் பெயர் போனவர். அவருக்கு போட்டியாக ஒரு கும்பல் உள்ளது. இந்தப் போட்டிக் கும்பல் சாளையாரைத் தீர்த்துக் கொள்ள கிளியப்பன் (பாபு) தலைமையில் உள்ளது. கிலியப்பனின் கொலை செய்யக் காரணம், சாளையார் அனுப்பிய எட்டு பேர் கொண்ட குழுவால் அவரது மைத்துனர் மனோ கொல்லப்பட்டதுதான். ஒரு கட்டத்தில் சாளையார் தன் மைத்துனரை கொன்ற டீமை போலீசிடம் ஒப்படைத்ததை கிலியப்பன் அறிந்து அமைதியாகி விடுகிறார். அவர்கள் இருவரும் இணைந்து செயல்பட வேண்டும் என்ற புதிய சட்ட விரோத திட்டத்தில் சாளையருடன் இணைந்து பணியாற்ற அவர் முன்வந்தார். வாய்ப்பை விட்டுக்கொடுக்காத சாலையார், அந்த பணிக்காக கிளியப்பனிடமிருந்து தனது பங்கை வசூலிக்க தனது ஆட்களை ஏற்று அனுப்புகிறார். மனோவைக் கொன்ற எட்டு பேரில் ஒருவரான துரை (மாரா) என்ற பையன் கிளியப்பனின் இடத்திற்கு வந்தான். குற்றச் செயலில் ஈடுபட்ட மற்ற ஏழு பேரும் சிறையில் இருக்கும்போது, ​​துரை மட்டும் விடுதலையாகிறார். காரணம் அவனது நண்பன் தனா குற்றத்திற்காக அவனது இடத்தை சிறையில் அடைக்க முன்வந்தான். துரையின் துரதிர்ஷ்டவசமாக, கிளியப்பனின் ஆள் ஒருவர் பணம் எடுக்க வரும்போது அவரைப் பார்க்கிறார். அப்போது என்ன நடக்கிறது என்பதுதான் படம்.

Die No Sirs Trailer Launch | M R Madhavan | Udhay Karthik | Rishi Rithvik |  Sai Priya Deva | Srrini - YouTube

டை நோ சர்ஸில் உள்ள பெரும்பாலான நடிகர்கள் புதியவர்கள், ஆனால் அவர்கள் சிறப்பாக நடித்துள்ளனர் , இதுவே படம் இயல்பாக நகர்வதற்கான காரணங்களில் ஒன்றாகும். துரையின் குறிப்பிடத்தக்க கேரக்டரில் நடித்திருக்கும் மாரா அருமையான நடித்துள்ளார்.ஹீரோ மன்னுவாக நடித்துள்ள உதய் கார்த்திக், நேர்த்தியாக நடித்திருக்கிறார். அவரது நடிப்பு மற்றவர்களை ஒதுக்கித் தள்ளுகிறது.கேங்ஸ்டர் கிளியப்பனாக பாபுவும், சாளையராக மனேஸ்காவும் சிறப்பாக நடித்துள்ளனர்.

Die No sirs team அனைவர்க்கும் வாழ்த்துக்கள்.இந்தப் படம் சினிமாத்தனம் இல்லாமல் ரியலாக நடக்கும் ஒரு சம்பவம் போல இருப்பதால் நம்மிடம் எளிதாக ஒட்டிக்கொள்கிறது,

நம்ம tamilprimenews.com rating 3.9/5

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *