”டி டி ரிட்டன்ஸ்” திரை விமர்சனம்

”டி டி ரிட்டன்ஸ்” திரை விமர்சனம்

open பண்ணா!

பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு பாண்டிச்சேரியின் புறநகர்ப் பகுதியில் உள்ள ஒரு அரண்மனை மாளிகையில் தொடங்குகிறது, அங்கு ஒரு பிரெஞ்சு-இந்திய குடும்பம் அதன் தேசபக்தர் (பிரதீப் ராவத்) தலைமையில் ஒரு சூதாட்ட நிகழ்ச்சியை நடத்துகிறது, அங்கு தோல்வியுற்றவர்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களால் கொல்லப்படுகிறார்கள். பல ஆண்களை இழந்த பிறகு கிராம மக்கள் கொலைகார குடும்பத்தை கொன்று அந்த மாளிகையை எரித்தனர். தற்போது ஒரு பாண்டிச்சேரி டான் (FEFSI விஜயன்) என்பவருக்கு சொந்தமான ஒரு பெரிய பை நிறைய பணம் மற்றும் நகைகள் பிபின் மற்றும் முனிஷ்காந்த் தலைமையிலான மற்றொரு கும்பலால் கொள்ளையடிக்கப்படுகிறது. ஒரு நகைச்சுவைப் பிழையின் மூலம் பையை சிறிய நேர மோசடிக்காரர்களான மொட்டை ராஜேந்திரன் மற்றும் தங்கதுரை கொள்ளையடித்து, அதையொட்டி சதீஷ் (சந்தானம்) மற்றும் சைதை சேது மற்றும் மாறன் நடித்த அவரது நண்பர்கள் கைகளில் விழுகிறது. சதீஷின் காதலியான சோபியா (சுரபி) FEFSI விஜயனுக்கு ரூ. 25 லட்சம் கொடுக்க வேண்டியுள்ளது, அந்தத் தொகையை சதீஷ் பையில் இருந்து செலுத்துகிறார்.

டான் தனக்குச் சொந்தப் பணம் கொடுக்கப்பட்டதை உணர்ந்ததும், சோபியாவை பிணைக் கைதியாக வைத்து, சதீஷிடம் தன் பணத்தையும் நகைகளையும் திரும்பக் கொடுக்குமாறு கோருகிறான். இருப்பினும் ஹீரோவின் நண்பர்கள் அந்த பையை வெறிச்சோடிய மாளிகையில் மறைத்து வைத்துள்ளனர். இப்போது பேய்களாக இருக்கும் மூவரும் சூதாட்ட குடும்பத்திற்குள் செல்லும்போது, ​​​​அவர்கள் வெற்றி பெற்றால் அவர்கள் பணத்துடன் வெளியே செல்கிறார்கள், ஆனால் தோற்றால் அவர்கள் கொல்லப்படுகிறார்கள் என்ற அதே விதிகளுடன் கேம் ஷோவை நடத்துகிறார்கள். பணத்தைத் தேடும் மற்ற கும்பல்களும் உள்ளே நுழைந்து, ஹீரோ ஜெயிப்பாரா, தோற்றாரா என்பதுதான் ‘டிடி ரிட்டர்ன்ஸ்’ மீதிக்கதை.

DD Returns Movie Review: A well-staged, hilarious comic caper where the  laughs don't run out

சமீபகாலமாக நடித்து வந்த சந்தானம், ‘டிடி ரிட்டர்ன்ஸ்’ படத்தில் மீண்டும் ஃபுல் ஃபார்முக்கு வந்துள்ளார். உண்மையில் நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு அவரது நகைச்சுவை பன்ச்கள் நன்றாக வேலை செய்துள்ளது. மனிதர்கள் மற்றும் பேய்கள் இரண்டிற்கும் அவரது கவுண்டர்கள் குறிப்பாக க்ளைமாக்ஸில் பார்க்க ஒரு விருந்தாகும். சுரபி தனது காதல் கதாபாத்திரத்தில் சிறப்பாக நடித்துள்ளார். மொட்டை ராஜேந்திரன் சந்தானம் போலவே படம் முழுக்க பெரிய ஸ்கோர் செய்துள்ளார். ரெடின் கிங்ஸ்லி, மாறன், பிரதீப் ராவத், சைதை சேதுராமன், டைகர் தங்கதுரை, முனிஷ்காந்த், பிபின், FEFSI விஜயன், தீனா, தீபா மற்றும் பலர் அந்தந்த கதாபாத்திரங்களில் ஜொலிக்கும் படம் இது.

தெறிக்கும் காமெடி இல்லையென்றாலும் ஆனால் எந்த ஒரு லாஜிக்கும் பார்க்காதீங்க .. கண்டிப்பாக மகிழ்ச்சியுடன் தான் வெளியே வருவீர்கள்… சந்தானம் returns . ரசிக்க சிரிக்க..

நம்ம tamilprimenews.com rating 3.4/5

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *