இயக்குனர் மாரி செல்வராஜை நேரில் அழைத்து பாராட்டிய நடிகர் ரஜினிகாந்த்!

இயக்குனர் மாரி செல்வராஜை நேரில் அழைத்து பாராட்டிய நடிகர் ரஜினிகாந்த்!

மாமன்னன் திரைப்படம் வெளியாவதற்கு முன்னரே பல எதிர்ப்புகள் மற்றும் எதிர்பார்ப்புகள் இருந்தது, இந்நிலையில் கடந்த ஜூன் மாதம் 29 அன்று திரையில் வெளியானது , அனைத்து இடங்களிலும் கலவையான விமர்சனங்களை பெற்றது, வசூலிலும் சாதனை படைத்து வருகிறது,

 

நேற்று மாமன்னன் திரைப்படத்தை பார்த்த சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் அவர்கள் மாமன்னன் படத்தின் இயக்குனர் மாரி செல்வராஜ் அவர்களை நேரில் அழைத்து வெகுவாக பாராட்டினார்

“மாமன்னன் சமத்துவத்தை வலியுறுத்தும் மாரி செல்வராஜின் ஒரு அருமையான படைப்பு. அவருக்கு எனது மனமார்ந்த பாராட்டுகள். மிகச் சிறப்பாக நடித்திருக்கும் வடிவேலு, உதயநிதி ஸ்டாலின், பகத் பாசில் ஆகியோருக்கு என் வாழ்த்துக்கள்” என தனது டிவிட்டர் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *