செவ்வாய் கிழமை திரை விமர்சனம்

செவ்வாய் கிழமை திரை விமர்சனம்

இயக்கம் – அஜய் பூபதி

நடிகர்கள் – பாயல் ராஜ்புத் , நந்திதா , அஜய் கோஷ்

 

RDX100 புகழ் நடிகை பாயல் ராஜ்புத் மற்றும் இயக்குனர் அஜய் பூபதி இணைந்து உருவாக்கியுள்ளது “செவ்வாய்கிழமை” (“மங்களவரம்” என்றும் அழைக்கப்படுகிறது),

 

“செவ்வாய்கிழமை” என்பது மகாலட்சுமிபுரத்தில் நடக்கும் ஒரு நிகழ்வாகும் , ஒவ்வொரு செவ்வாய் கிழமையும் அந்த கிராமத்தில் மர்மான முறையில் மரணங்கள் நிகழ்கிறது , அங்கு எஸ்ஐ மாயா (நந்திதா ஸ்வேதா) இந்த வித்தியாசமான மரணங்களை பிரேத பரிசோதனை மூலம் விசாரிக்க முயல்கிறார். இதனால் அந்த கிராம மக்களின் கடுமையான எதிர்ப்பை எதிர்கொள்கிறார். படம் மெதுவாக ஆரம்பித்தாலும், படிப்படியாக வேகத்தை உருவாக்குகிறது.

 

கதையின் இரண்டாம் பாதி எதிர்ப்பின் பின்னணியில் உள்ள காரணங்களை ஆராய்கிறது, அதன் பின் இந்த மரணங்களின் பின்னணியில் உள்ள மர்மத்தை வெளிப்படுத்துகிறது.

 

பாயல் ராஜ்புத் ஒரு கவர்ச்சி கன்னி என்பதைத் தாண்டி தனது பன்முக நடிப்புத்தன்மையை நிரூபித்துள்ளார். அவரது சித்தரிப்பு, கவர்ச்சியாக இல்லாவிட்டாலும், பார்வையாளர்களுடன் ஆழமாக எதிரொலிக்கிறது, . தாமதமாக நுழைந்த போதிலும், பயல் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் படத்தை முன்னோக்கி நகர்த்துகிறார், இது நம்மிடையே நீடித்த தோற்றத்தை ஏற்படுத்துகிறது, நந்திதா ஸ்வேதா ஒரு போலீஸ் அதிகாரியாக நடித்ததன் மூலம் ஈர்க்கிறார், அழுத்தமான உடல் மொழி மற்றும் திரை இருப்பைக் காட்டுகிறார். அஜய் கோஷ் போதுமான நடிப்பை வழங்குகிறார், அதே நேரத்தில் சைதன்யாவின் தீவிரமான நடத்தை வலுவான தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது.

அஜய் பூபதி மீண்டும் ஒரு நல்ல திரைக்கதை உள்ள திரைப்படத்தை தொழில்நுட்ப ரீதியாக வலுவான அடித்தளத்துடன் வழங்கியுள்ளார். படத்தின் முதல் பாதி மெதுவாக இருந்தாலும், படத்தின் இரண்டாம் பாதியில் குல்லப்பள்ளி மாதவ் குமாரின் படத்தொகுப்பு மிருதுவாக இருக்கிறது. தாசரதி சிவேந்திராவின் ஒளிப்பதிவு மர்மமான கிராமத்து சூழலையும், அற்புதமான ஸ்டண்ட் காட்சிகளையும் திறம்பட படம்பிடித்துள்ளது. பி.அஜனீஷ் லோகநாத்தின் இசை படத்திற்கு உணர்வுப்பூர்வமான ஆழத்தை கூட்டி, ஒட்டுமொத்த சினிமா அனுபவத்தை மேம்படுத்துகிறது.

 

சில மந்தமான தருணங்கள் மற்றும் மந்தமான தொடக்கம் இருந்தபோதிலும், “செவ்வாய் கிழமை” அதன் திரைக்கதையில் வசீகரிக்கும் திருப்பங்கள் மற்றும் திருப்பங்களுடன் நன்கு வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு திகில் திரில்லராக உள்ளது.

Extreme sexual disorder என்பது நோய் அல்ல..சிறு வயதில் பாலியல் ரீதியாக பாதிக்க பட்ட பெண்களுக்கு வரும் அதீத காமம் பற்றி மேலோட்டமாக சொல்லி செல்லாமல் அதை இன்னும் அழுத்தமாக சொல்லி இருக்கலாம்..அந்த பாதிப்பை தன் நடிப்பில் அசாத்தியமாக காட்டிய பாயல் ராஜ்புத் rocks…இயக்குனருக்கு பக்கபலம் பின்னணி இசை மற்றும் ஒளிப்பதிவாளர் இருவரும் படத்தை பார்பவர்க்கு நல்ல திரை அனுபவத்தை கொடுக்கின்றனர்..

 

நம்ம tamilprimenews.com r

atings 3.9/5

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *