கதாநாயகிகளை முக்கியமாகக் கொண்டு உருவாகி இந்த ஆண்டு வெளியாகவுள்ள படங்கள்!

கதாநாயகிகளை முக்கியமாகக் கொண்டு உருவாகி இந்த ஆண்டு வெளியாகவுள்ள படங்கள்!

 

2023 ஆம் ஆண்டு, பெண்கள் செயலில் ஈடுபடும் ஆண்டாகும். இந்த முன்னணிப் பெண்கள் சினிமாவில் செயல்பாட்டின் எல்லைகளை மறுவரையறை செய்வது மட்டுமல்லாமல், முன்மாதிரிகளாகவும், ஒரே மாதிரியான கொள்கைகளை உடைத்து, உலகெங்கிலும் உள்ள பெண்களை ஊக்குவிக்கவும் செய்கிறார்கள். இந்த ஆண்டு, திரையுலகில் புயலைக் கிளப்பிய ஆற்றல்மிக்க மற்றும் திறமையான நடிகைகளின் நட்சத்திர வரிசையுடன் பெரிய திரை அலங்கரிக்கப்பட்டுள்ளது. நயன்தாரா, ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், கத்ரீனா கைஃப் மற்றும் ப்ரி லார்சன் ஆகியோர் ஆக்‌ஷன்-பேக் செய்யப்பட்ட காட்சிகள் முதல் சக்திவாய்ந்த நடிப்பு வரை, அவர்களின் நகர்வுகளால் பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும் வகையில், அதிரடி-நிரம்பிய நடிப்பால் வசீகரிக்கிறார்கள்.

நயன்தாரா

நயன்தாரா தென் திரையுலகில் மிகவும் பிரபலமான நடிகைகளில் ஒருவர், தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் மலையாளம் ஆகிய திரைப்படங்களில் தனது தாக்கமான நடிப்பிற்காக அறியப்பட்டவர். நடிகை சமீபத்தில் அட்லீயின் ‘ஜவான்’ மூலம் பாலிவுட்டில் அறிமுகமானார், SRK உடன் இணைந்து ஒரு திடமான குத்துகளை பேக் செய்தார். நடிகை தனது அதிரடி காட்சிகளுக்காக பாராட்டப்பட்டார், மேலும் பார்வையாளர்கள் அதை மேலும் பார்க்க விரும்புகிறார்கள்! பொருள் மற்றும் பாணியில் ஒரு பெண்ணாக, நயன்தாரா அதிரடி இடத்தில் தனது பங்கை மறுவரையறை செய்ய தயாராக உள்ளார்.

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் வரவிருக்கும் திரைப்படமான ‘துருவ நட்சத்திரம்’ திரைப்படத்தில் விக்ரம் மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருப்பதால் பார்வையாளர்கள் மூச்சுத் திணறலுடன் காத்திருக்கின்றனர். டிரெய்லரில் வளர்ந்து வரும் ஆக்‌ஷன் ஐகான் தோற்றங்கள் பன்முகத்தன்மை கொண்டவை மற்றும் நவம்பர் 24 அன்று வெளியிடப்பட உள்ளன. இதற்குப் பிறகு, ஐஸ்வர்யா காடழிப்பினால் ஏற்படும் அமைதியற்ற நிகழ்வுகளின் விளைவுகளை பின்னணியாகக் கொண்ட ஒரு உளவியல் த்ரில்லரான ‘பூமிகா’ படத்தில் நடிக்கிறார்.

கத்ரீனா கைஃப்

கத்ரீனா கைஃப் பாலிவுட் திவாவிலிருந்து அதிரடி உணர்வாக மாறியுள்ளார். ‘சூர்யவன்ஷி’ மற்றும் அவரது வரவிருக்கும் ‘புலி 3’ போன்ற படங்கள் ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் மற்றும் சண்டைக்காட்சிகளை கச்சிதமாக செய்வதில் அவர் அர்ப்பணிப்பிற்கு சான்றாகும். கத்ரீனாவின் கைவினைப்பொருளின் மீதான ஈடுபாடு அவர் ஒரு அதிரடி திவாவாக திகைக்க வைப்பதை உறுதி செய்கிறது.

பிரை லார்சன்

ப்ரி லார்சன், கேப்டன் மார்வெலாக தனது சின்னமான பாத்திரத்தின் மூலம் பார்வையாளர்களை தொடர்ந்து வசீகரிக்கிறார். மார்வெல் யுனிவர்ஸுடனான அவரது தொடர்பைக் கொண்டு, அவரது வரவிருக்கும் திட்டமான ‘தி மார்வெல்ஸ்’ ஒரு அதிரடி நட்சத்திரமாக அவரது பல்துறை திறனை வெளிப்படுத்துவதாக உறுதியளிக்கிறது. ப்ரி லார்சனின் பாவம் செய்ய முடியாத அதிரடித் திறமை மற்றும் அழுத்தமான நடிப்பை பார்வையாளர்கள் எதிர்பார்க்கலாம்.

 

கதாநாயகர்களை முக்கியமாக கொண்டு உருவாகும் படங்களுக்கு மத்தியில் இந்த படங்களும் மக்களிடையே பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *