அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் புதிய சாதனை படைத்த சிட்டாடெல் இணையத் தொடர்

அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் புதிய சாதனை படைத்த சிட்டாடெல் இணையத் தொடர்

உலக அளவில் வெற்றி பெற்ற சிட்டாடெல் தொடரை இரண்டாவது சீசனுக்காகப் புதுப்பித்துள்ளதாக இன்று அமேசான் பிரைம் அறிவித்தது , பிரைம் வீடியோ வரலாற்றில் அதிக அளவு சர்வதேச பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும் பட்டியலில் சிட்டாடெல் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது,

இதனையடுத்து சீசன் இரண்டை ஜோ ருஸ்ஸோ முழுவதுமாக அவரே இயக்குகிறார், ஜோ ரூஸ்ஸோ ஒவ்வொரு எபிசோடையும் இயக்க, நிர்வாகத் தயாரிப்பாளர் டேவிட் வெயில் ஷோரன்னராகத் திரும்புகிறார். ரிச்சர்ட் மேடன் மற்றும் பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனாஸ், லெஸ்லி மான்வில் மற்றும் ஸ்டான்லி டுசி ஆகியோர் நடித்துள்ள இந்த ஸ்பை த்ரில்லர் இந்தியா, இத்தாலி, பிரேசில், தென்னாப்பிரிக்கா, யு.கே மற்றும் யு.எஸ். உள்ளிட்ட உலக நாடுகளில் பிரேக்அவுட் வெற்றியை தொடர்ந்து அனுபவித்து வருகிறது. இது யு.எஸ்.க்கு வெளியே அதிகம் பார்க்கப்பட்ட புதிய அசல் தொடர் வீடியோக்களில் இரண்டாவது இடத்தையும் மற்றும் உலகளவில் அதிகம் பார்க்கப்பட்ட அசல் தொடர்களில் நான்காவது இடத்தையும் பிடித்துள்ளது. சிட்டாடெலின் பிரீமியர் சீசனின் அனைத்து எபிசோடுகளும் மே 26 வெள்ளிக்கிழமை முதல் பிரைம் வீடியோ வாடிக்கையாளர்களுக்குக் கிடைக்கும்.

அனைத்து சிட்டாடெல் எபிசோட்களும் காணக் கிடைக்கும் நிலையில், முதல் எபிசோட் பிரைம் வீடியோவில் மெம்பர்ஷிப் இல்லாமல் குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு இலவசமாக ஸ்ட்ரீம் செய்யப்படும். அமெரிக்காவிற்கு வெளியே, சிட்டாடெலின் முதல் எபிசோட் பிரைம் மெம்பர்ஷிப் இல்லாமலேயே 240க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளிலும் பிராந்தியங்களிலும் மே 26 வெள்ளிக்கிழமையிலிருந்து, மே 28-ஞாயிற்று கிழமையிலிருந்தும் ஸ்ட்ரீம் செய்யக் கிடைக்கும். அமெரிக்காவில், அமேசான் பிரீவீயூ இல் பிரீமியர் எபிசோட் மே 26 வெள்ளிக்கிழமை தொடங்கி ஒரு மாதம் ஸ்ட்ரீம் செய்யப்படும்.
அமேசான் மற்றும் எம்ஜிஎம் ஸ்டுடியோஸின் தலைவர் ஜெனிபர் சால்கே கூறுகையில், “சிட்டாடெல் உண்மையில் உலகளாவிய நிகழ்வு. “எங்கள் இலக்கு எப்போதும் பிரைம் வீடியோவின் சர்வதேச பார்வையாளர்களை வளர்க்கும் அசல் ஐபியில் வேரூன்றிய புதிய உரிமையை உருவாக்குவதாகும். இந்த நிகழ்ச்சி பிரைம் வீடியோவிற்கு புதிய சர்வதேச வாடிக்கையாளர்களை அதிக அளவில் ஈர்த்துள்ளது.

Citadel' directors Joe and Anthony Russo on working with Priyanka Chopra  and Richard Madden: We're incredibly fortunate; the cast is just  exceptional - Times of India

ஜோ மற்றும் அந்தோனி ருஸ்ஸோவின் குறிப்பிடத்தக்க பார்வை, ரிச்சர்ட் மேடன், பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனாஸ், லெஸ்லி மான்வில் மற்றும் ஸ்டான்லி டுசி ஆகியோரின் அபாரமான திறமைகள் மற்றும் ஆக்கப்பூர்வமான குழுக்கள், நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரின் அயராத உழைப்புக்கு அதன் உலகளாவிய அறிமுக பார்வையாளர்கள் ஒரு சான்றாகும். இந்த நிகழ்ச்சியை ஏற்றுக்கொண்ட ஏராளமான வாடிக்கையாளர்களைக் கருத்தில் கொண்டு, சிட்டாடெலின் பிரீமியர் எபிசோடை மெம்பர்ஷிப் இல்லாமலேயே உலகளவில் பகிர்வதில் மகிழ்ச்சி அடைவது மட்டுமல்லாமல், இந்தத் தொடர் இரண்டாவது சீசனுக்குத் திரும்பும் என்பதையும் உறுதிப்படுத்துகிறோம்.

“ஜென், வெர்னான் மற்றும் அமேசானில் உள்ள முழுக் குழுவுடன் ஸ்பைவர்ஸின் அடுத்த கட்டத்தைத் தொடங்குவதில் ஏஜிபிஓ (AGBO) மகிழ்ச்சியடைகிறது” என்று நிர்வாக தயாரிப்பாளர்கள் ஆண்டனி மற்றும் ஜோ ருஸ்ஸோ கூறினார்கள். “சிட்டாடெலின் புதுமையான கதைசொல்லல், கேமராவிற்கு முன்னும் பின்னும் உள்ள படைப்பாளிகளுடன் நம்பமுடியாத, உலகளாவிய ஒத்துழைப்புக்கு வழி வகுத்துள்ளது.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *