இந்திய ஸ்பைடர் மேன், பவித்ர பிரபாகர் டைரக்டர் கெம்ப் பவர்ஸ் பேசியதாவது!

இந்திய ஸ்பைடர் மேன், பவித்ர பிரபாகர் டைரக்டர் கெம்ப் பவர்ஸ் பேசியதாவது!

 

உலகெங்கிலும் உள்ள பார்வையாளர்கள் ஸ்பைடர் மேன்: ஸ்பைடர்வெர்ஸ் முழுவதும் ஆவலுடன் காத்திருக்கும் நிலையில், இந்திய ரசிகர்களின் உற்சாகம் கூரையைத் தாக்கியுள்ளது. இந்தப் படத்தில் முதல் இந்திய ஸ்பைடர் மேன் பவித்ர் பிரபாகர் அறிமுகமாகிறார், மேலும் அவருக்கு இந்தி மற்றும் ஆங்கிலத்தில் குரல் கொடுக்கிறார் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஷுப்மான் கில்.

ஸ்பைடர் மேனின் அசல் இந்தியப் பதிப்பு ஷரத் தேவராஜன், சுரேஷ் சீதாராமன் மற்றும் ஜீவன் ஜே. காங் ஆகியோரால் ஸ்பைடர் மேன்: இந்தியா காமிக் புத்தகத்தில் ஜனவரி 2005 இல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. இப்போது ஸ்பைடர் மேன்: எக்ராஸ் தி ஸ்பைடர்வர்ஸ் அவரது முதல் தோற்றத்தைக் குறிக்கும் பெரிய திரை.

பவித்ர் பிரபாகர் மற்ற ஸ்பைடர் பீப்பிள்களில் இருந்து எப்படி வித்தியாசமானவர் என்பதை இயக்குனர் கெம்ப் பவர்ஸ் விளக்குகிறார், “பவித்ரின் சக்திகள் மந்திரத்தின் மூலம் வந்தது, எனவே அவர் கதிரியக்க சிலந்திகளால் கடிக்கப்பட்ட மற்ற ஸ்பைடர் மனிதர்களிடமிருந்து முற்றிலும் வேறுபட்டவர். அவர் உண்மையில் ஒரு மாய ஷாமனிடமிருந்து தனது சக்திகளைப் பெற்றார். பல ஸ்பைடர் பீப்பிள்களைப் போலவே, அவர் ஒரு இழப்பை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது, அவருடைய விஷயத்தில் அது அவரது மாமாதான். ஆயினும்கூட, அவர் திரைப்படத்தில் மிகவும் நம்பிக்கையான கதாபாத்திரங்களில் ஒருவர். அவர் நிச்சயமாக ஒரு கண்ணாடி பாதி முழு வகையான பையன். அவர் மைல்ஸின் சமகாலத்தவர், மேலும் அவரது மகிழ்ச்சியான, நேர்மறையான மனநிலை மைல்ஸை தவறான வழியில் கூட தடவலாம்.

Sony Pictures Entertainment India, ஆங்கிலம், ஹிந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம், குஜராத்தி, மராத்தி, பஞ்சாபி மற்றும் பெங்காலி ஆகிய மொழிகளில் ‘ஸ்பைடர் மேன்: அகிராஸ் தி ஸ்பைடர்-வெர்ஸ்’ திரைப்படத்தை ஜூன் 1, 2023 அன்று திரையரங்குகளில் மட்டுமே வெளியிடுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *